



NOTRE DAME SECONDARY SCHOOL
P.O. BOX 11923, NJIRO ARUSHA
MOBILE +(255) 766 695 723/693 339 997
Website: www.notredameschool.sc.tz
E-mail: notredamesec4@gmail.com

PICHA YA
MWANAFUNZI

APPLICATION FORM NO.....

**FOMU YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA NOTRE DAME
SEKONDARI MWAKA 2021.**

Karibu Shule ya Notre Dame Sekondari!

Shule ya sekondari Notre Dame ni taasisi ya kikatoliki inayoendeshwa na shirika la Masista wa Notre Dame (SND), Njiro-Arusha.

Fomu hii ni ya kukukaribisha na kukujulisha mtihani wa kijiunga na shule yetu utakaofanyika shuleni Notre Dame Sekondari Njiro-Arusha.

Mtihani huu utajumuisha masomo yafuatayo: **Hisabati, Kiingereza na Sayansi.**

Mtihani utakuwa kwa lugha ya Kiswahili na Kiingereza ambapo mtahiniwa atachagua moja ya lugha hizo kujibia mtihani. Mtihani utafanyika kwa awamu sita Shuleni Notre Dame Sekondari Arusha kama ifuatavyo:-

1. Jumamosi tar 10 Octoba, 2020 saa mbili kamili (2:00) asubuhi
2. Jumamosi tar 17 Octoba, 2020 saa mbili kamili (2:00) asubuhi
3. Jumamosi tar 31 Octoba, 2020 saa mbili kamili (2:00) asubuhi
4. Jumamosi tar 7 Novemba, 2020 saa mbili kamili (2:00) asubuhi
5. Jumamosi tar 14 Novemba, 2020 saa mbili kamili (2:00) asubuhi
6. Jumamosi tar 19 Desemba, 2020 saa mbili kamili (2:00) asubuhi

ADA YA SHULE

Ada ya Notre Dame Sekondari ni Tshs. 2,000,000/= kwa mwaka.

UPATIKANAJI WA FOMU

Fomu hizi zinapatikana kwa gharama ya Tshs. 20,000/= katika vituo vifuatavyo:-

✚ ARUSHA

- NOTRE DAME SECONDARY SCHOOL, NJIRO-ARUSHA
- OFISI YA JIMBO KUU KATOLIKI ARUSHA-PAROKIA YA MT. THERESIA

✚ SINGIDA

- JIMBO KATOLIKI SINGIDA (OFISI YA JIMBO) NA
- NOTRE DAME SCHOOL- KIOMBOI

Mwanafunzi anapaswa kulipia gharama za fomu na kuweka picha kwenye kibanduku kilicho juu kulia na kuweka muhuri wa shule ya msingi aliyosoma chini ya passport hiyo.

Yeyote ambaye hatalipia gharama ya fomu hataruhusiwa kufanya mtihani wala hatachaguliwa. Unatakiwa kufika kwenye kituo cha mtihani na fomu hii halisi ukiwa umevaa sare za shule ya msingi uliyotoka

Fomu hii pia inaweza kupatikana kwa njia ya mtandao kupitia Tovuti(website) iliyopo hapo juu na ikijazwa inaweza kutumwa kwa barua pepe (e-mail) iliyopo hapo juu.

Karibuni sana Notre Dame Secondary School.

Wako katika Ujenzi wa Taifa.

.....

Sr Mary Teresa, S.N.D

Mkuu wa Shule

**YAHUSU MTIHANI WA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
MWAKA.....**

**JAZA FOMU HII KWA HERUFI KUBWA NA URUDISHE SHULENI
SIKU YA MTIHANI**

SEHEMU YA KWANZA

1. Jina kamili la mwanafunzi.....
2. Tarehe ya kuzaliwa.....
3. Kabila.....
4. Wilaya alipozaliwa.....
5. Dini.....Dhehebu.....
6. Mwaka wa kumaliza darasa la saba.....
7. Jina kamili la baba/mlezi.....mama/lezi.....
8. Kazi ya baba/mlezi.....mama/mlezi.....
9. Anuani ya baba/mlezi.....mama/mlezi.....
- 10.Namba za simu (kazini).....nyumbani.....
- 11.Utaifa wa baba/mlezi.....mama/mlezi.....
- 12.Mji/mkoa wa baba/mlezi.....mama/mlezi.....

SIKU YA MTIHANI

- i. Nitafanya mtihani kwa lugha ya A. Kiswahili Kingereza
- ii. Nitafanya mtihani katika kituo cha.....
- iii. Mtihani utanza saa mbili kamili asubuhi tarehe.....

MUHIMU

1. Jaza fomu hii na fomu ya ukurasa wa tatu umpatie mwalimu mkuu wa shule ya msingi aliyotoka mwanafunzi ajaze kisha hakikisha siku ya mtihani unafika na fomu hii zikiwa ziimetimia kurasa tatu.
2. Kama mwanafunzi amefaulu mtihani atapata taarifa ndani ya wiki mbili kwa njia ya simu, na endapo hatapokea taarifa atakuwa hajafaulu.

**NB: SHULE YETU INAPOKEA WASICHANA TU NA WOTE
WANAKAA BWENI**

SEHEMU YA PILI IJAZWE NA MWALIMU MKUU KWA SHULE YA MSINGI

1. Jina kamili la mwanafunzi.....
2. Jina la shule aliyosoma darasa la saba.....Mkoa.....

3. Maendeleo yake darasani

Darasa	Kiswahili	Maarifa	Hisabati	Sayansi	Nafasi darasani	Jumla ya wanafunzi
V						
VI						
VII						

4. Tabia ya mwanafunzi kwa ujumla

.....
.....
.....

5. Afya ya mwanafunzi kwa ujumla

.....
.....
.....

6. Je, alishiriki katika michezo? Eleza

.....
.....
.....

7. A) Je anao uwezo wa kuendelea na masomo ya sekondari?

B) Kama ni ndio au hapana toa sababu

.....
.....
.....

8. Jina kamili la Mkuu wa Shule.....

9. SahihiSimu

Muhuri wa mkuu wa shule.

NB: Fomu inayotakiwa kurudishwa shuleni ni halisi (original) na yeyote atakayerudisha kivuli (copy) cha fumu hataruhusiwa kufanya mtihani.